มรกต

มรกต

Guest

morakod_vo@hotmail.com

ช่างติดตั้งโคมไฟไม่ซ่อมฝ้าให้หรอคะ (1578 views)

24 Jan 2010 21:38

สวัสดีค่ะคุณทอม

แก้วซื้อโคมจากที่ร้านไปค่ะ นัดติดตั้งวันนี้ มีการย้ายจุดจากเดิมเพื่อติดโคมใหม่ แต่ช่างบอกไม่ซ่อมฝ้าให้น่ะค่ะ

58.9.53.7

มรกต

มรกต

Guest

ทอม

ทอม

Guest

dentolighting@gmail.com

25 Jan 2010 10:30 #1

ช่างซ่อมฝ้าให้เรียบร้อยแล้วนะครับ แต่ไม่ได้ทาสีให้เพราะไม่มีสีเดียวกับฝ้าเดิมครับ

58.8.54.123

ทอม

ทอม

Guest

มรกต

มรกต

Guest

25 Jan 2010 14:25 #2

เมื่อวานช่างไม่ได้เอายิปซั่มไปที่หน้างาน และแจ้งว่าปกติไม่ได้ทำสีให้ด้วย เพราะเกรงว่าสีจะเพี้ยนจากเดิม
แต่อย่างไรก็ตาม ช่างได้แจ้งว่า หากจะให้ช่างทาสีและโป๊วฝ้าให้ก็ได้ แต่ขอให้เตรียมสีไว้ให้ด้วย จะมาซ่อมให้วันที่ 31 ม.ค. เวลา 7.30 น. 

ตอนนี้หาช่างโป๊วฝ้า และทาสีให้ได้แล้วค่ะ จ้างช่างโครงการให้เข้ามาัจัดการให้เย็นนี้ค่ะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูล

58.10.152.224

มรกต

มรกต

Guest

ทอม

ทอม

Guest

25 Jan 2010 18:33 #3

ผมได้รับข้อมูลผิดพลาดจากช่างจริงๆ ข้อมูลเป็นตามที่พี่มรกตจริงๆ ครับ

ถ้าพี่มีปัญหาจากช่างโครงการ ผมจะหาช่างทีมอื่นเข้าไปเก็บงานให้นะครับ

สำหรับคราวนี้ต้องขอโทษด้วยครับ

วันไหนผ่านมาที่ร้านแวะมาทานกาแฟกันนะครับ

58.8.54.123

ทอม

ทอม

Guest

Post reply
CAPTCHA Image