กุ้งค่ะ

กุ้งค่ะ

Guest

kungggg@hotmail.com

อยู่ต่างจังหวัดส่งไหมคะ (610 views)

18 Dec 2009 11:19

คือว่ากำลังสนใจโคมไฟ รุ่น socio 50 น่ะค่ะ จะเอามาแต่งร้านอาหาร แต่ร้านของกุ้งอยู่ที่สุราษฎร์นะคะ อยากรู้ว่าทางร้านจะมีบริการจัดส่งมาที่ต่างจังหวัดด้วยไหมคะ

58.8.53.84

กุ้งค่ะ

กุ้งค่ะ

Guest

kungggg@hotmail.com

ทอม

ทอม

Guest

dentolighting@gmail.com

19 Dec 2009 10:38 #1

สวัสดีครับคุณกุ้ง ขอบคุณที่สนใจสินค้าของเรานะครับ เรามีบริการจัดส่งให้ด้วยครับ ถ้าเป็นต่างจังหวัดเราจัดส่งทาง logistic post ของทางไปรษณีย์ไทยให้ครับ เจ้าหน้าที่เค้าจะระวังแตกให้เราด้วย เท่าที่เคยใช้บริการมาลูกค้าได้รับสินค้าเรียบร้อยดีครับ

ยังไงคุณกุ้งโทรเข้ามาที่ร้านเพื่อเพื่อคุยรายละเอียดได้เลยครับ

61.90.20.209

ทอม

ทอม

Guest

dentolighting@gmail.com

Post reply
CAPTCHA Image