หนูดี

หนูดี

Guest

ddauy@gmail.com

แฮนดิแคปครึ่งประตู (67 views)

7 Oct 2023 13:40

แฮนดิแคปครึ่งประตู แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด -1.5, นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด +1.5 หากคุณเดิมพัน พนันบอล ทีมแมนเชสเตอร์ยูไนเต็ดและพวกเขาชนะด้วยผลต่างสองประตูหรือมากกว่า คุณจะชนะ ชนะเพียงประตูเดียว เสมอหรือแพ้ แล้วคุณจะแพ้ หากคุณเดิมพันกับ Newcastle United และพวกเขาแพ้หนึ่งประตู เสมอหรือชนะ คุณจะชนะ หากพวกเขาแพ้สองประตูขึ้นไป คุณจะแพ้ การเดิมพันแฮนดิแคปแบบครึ่งประตูจะช่วยลดความเป็นไปได้ที่จะเสมอกันโดยสิ้นเชิง

94.137.94.1

หนูดี

หนูดี

Guest

ddauy@gmail.com

Post reply
CAPTCHA Image