อิ๋ว

อิ๋ว

Guest

eaw123@yahoo.com

SWING LAMP ทำให้สั้นลงได้มั้ย (2676 views)

Mar 25, 2013 14:44

พอดีเห็นโคมไฟเพดานรุ่น SWING LAMP ดูแล้วแบบเรียบๆ ดี แล้วชอบตรงที่แกนเป็นแท่งเหล็กยึดเพดานเลย ไม่ใช่เป็นแบบห้อยสลิงหรือสายไฟ เพราะตำแหน่งที่จะติดอยู่ตรงหน้าแอร์พอดีเลย คิดว่าจะใช้ติดเหนือโต๊ะทานข้าว ถ้าใช้โคมแขวนกลัวว่าจะแกว่งตามลมแอร์ แต่เพดานสูงแค่ 2.5 เมตรเอง ดูจากในเว็บเห็นว่าโคมสูง 1.2 เมตร จิงๆ อยากให้ติดลงมาจากเพดานแค่ 70 เซ็นก็พอ ไม่ทราบว่าเราจะปรับความสูงของโคมได้ไหมคะ ให้สั้นลงเหลือแค่ 70 เซ็นน่ะค่ะ ถ้าปรับได้จะได้ซื้อตัวนี้เลย ไม่อยากเลือกแล้วค่ะ

58.8.36.117

อิ๋ว

อิ๋ว

Guest

eaw123@yahoo.com

TOM Webmaster

Admin

dentolighting@gmail.com

Mar 25, 2013 16:27 #1

เรียน คุณอิ๋ว

ได้ครับ แกนเหล็กของโคมตัดสั้นได้ตามสั่งเลยครับ แต่ต้องสั่งล่วงหน้านะครับ

ขอบคุณครับ
ทอม

58.8.36.117

Admin

dentolighting@gmail.com

Post reply
CAPTCHA Image
Please fill in your result.