อำนาจ

อำนาจ

Guest

num_amnart@yahoo.com

อยากได้โคมไฟ สำหรับคอนโด Parkland grand taksin (2841 views)

28 Nov 2012 14:01

อยากได้โคมไฟ สำหรับคอนโด Parkland grand taksin ,ห้อง 2 bed 2 bath ตอนนี้กำลังจะเข้าอยู่แต่อยากได้โคมไฟ แต่ไม่รู้จะติดที่ใหนดีระหว่างห้องนั่งเล่น กับโต๊ะอาหาร ตอนนี้ดูเหมือนห้องจะทึม ๆ เพราะ build in ห้องจนดูแคบ

- อยากได้แบบเรียบหรู ดูดี โทนห้องออกสีขาว ตัด ดำ
- บริการติดตั้ง ใช้เวลาและ ราคาเท่าไหร่ครับ

ชว่ยเสนอให้หน่อยครับ
อำนาจ

202.149.100.78

อำนาจ

อำนาจ

Guest

num_amnart@yahoo.com

TOM Webmaster

Admin

dentolighting@gmail.com

1 Dec 2012 12:00 #1

เรียน คุณอำนาจ

พอจะมีภาพ perspective และแบบแปลนห้องมั้ยครับ ลองแวะเข้าที่ร้านดีกว่าครับ จะได้ลองเสนอให้ไอเดียได้ครับ

เรื่องที่ห้องทึมๆ นี่ โคมไฟช่วยได้จิงๆ คับ ทำให้ดูสว่างขึ้น กว้างขึ้น สร้างบรรยากาศได้ครับ

บริการติดตั้ง ถ้าโคมแบบปกติทั่วไปไม่ยุ่งยาก หน้างานมีสายไฟพร้อม ใช้เวลาประมาณ 1-2 ชั่วโมง ราคาเริ่มต้น 1,500 บาทครับ
ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับจำนวนชุด ความยากง่ายของโคม และหน้างาน ซึ่งหน้างานนี่จะเป็นปัจจัยหลักให้งานยากง่ายเลยครับ

ขอบคุณครับท
ทอม

58.8.176.98

Admin

dentolighting@gmail.com

hoddy

hoddy

Guest

hoddyjohan@gmail.com

hoddy

hoddy

Guest

hoddyjohan@gmail.com

Post reply
CAPTCHA Image
Please fill in your result.